| Tên sản phẩm | Túi Nâng Khí Dưới Nước |
| Nguyên liệu | Vải phủ PVC cao cấp |
| Loại | Hình trụ |
| Kích thước | 500kg, 1000kg, 5000kg, 10000kg, v.v. |
| Độ dày | 0.4mm-2.5mm, hoặc theo yêu cầu |
| Màu sắc | Vàng, Xanh, Đen, v.v. |
| Mật độ | 0.33-0.9g/cm³ |
| Hệ số an toàn | 7:1 |
| Phụ kiện | Van, Ống bơm hơi, Vật liệu sửa chữa |
| OEM | Được chào đón |
| Bảo hành | 3 năm |
| Dung sai | +/- 0.03 về mật độ, +/- 0.2 mm về độ dày, +/- 0 đến +3mm về chiều rộng, +/- 0 đến +3mm về chiều dài |
| Mẫu | Sức nổi (kg) | Sức nổi (lbs) | Đường kính (mm) | Chiều dài (mm) | Trọng lượng (kg) |
|---|---|---|---|---|---|
| HM-C01 | 200 | 441 | 500 | 1.000 | 5 |
| HM-C02 | 500 | 1.103 | 800 | 1.000 | 8 |
| HM-C03 | 1.000 | 2.205 | 1.000 | 1.500 | 11 |
| HM-C04 | 2.000 | 4.410 | 1.300 | 1.500 | 20 |
| HM-C05 | 4.000 | 8.820 | 1.600 | 2.000 | 50 |
| HM-C06 | 6.000 | 13.230 | 2.000 | 2.000 | 66 |
| HM-C07 | 8.000 | 17.640 | 2.000 | 2.600 | 75 |
| HM-C08 | 10.000 | 22.050 | 2.400 | 2.400 | 80 |
| HM-C09 | 15.000 | 33.075 | 2.600 | 3.000 | 110 |
| HM-C10 | 20.000 | 44.100 | 3.000 | 3.000 | 130 |
| HM-C11 | 30.000 | 66.150 | 3.000 | 4.500 | 170 |
| HM-C12 | 50.000 | 110.250 | 4.000 | 4.000 | 220 |
| HM-C13 | 70.000 | 154.350 | 4.000 | 5.700 | 310 |
| HM-C14 | 100.000 | 220.500 | 4.000 | 8.000 | 450 |
| HM-C15 | 150.000 | 330.750 | 5.000 | 8.000 | 660 |
| HM-C16 | 200.000 | 441.000 | 5.000 | 10.000 | 900 |