| Tên sản phẩm | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Củng cố | Vải nylon |
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC |
| Tính năng | Xây dựng bền, dễ dàng lấp đầy và làm trống |
| Độ dày | 0,4mm-2,5mm hoặc như yêu cầu |
| Product Name | Boat Lift Helper |
|---|---|
| Feature | Durable Construction, Easy Filling and Emptying |
| Reinforcement | Nylon Fabric |
| Material | PVC Coating Fabric |
| Color | Black, Yellow, Orange, or as Request |
| Product Name | Boat Lift Helper |
|---|---|
| Feature | Superior Buoyancy |
| Thickness | 0.4mm-2.5mm, or as Request |
| Application | Salvage Operations, Underwater Construction |
| Color | Black, Yellow, Orange, or as Request |
| chứng nhận | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Vải phủ PVC hàng đầu |
| Độ dày | 0,4mm-2,5mm hoặc theo yêu cầu |
| Màu sắc | Đen, Vàng, Cam hoặc theo yêu cầu |
| Tính năng | Khả năng nổi cao hơn |
| Product Name | Boat Lift Helper |
|---|---|
| Feature | Durable Construction, Easy Filling and Emptying |
| Color | Black, Yellow, Orange, or as Request |
| Reinforcement | Nylon Fabric |
| Material | PVC Coating Fabric |
| tên | Thang khí cứu hộ trên biển |
|---|---|
| Tính năng | Khả năng nổi tuyệt vời |
| Vật liệu | Vải polyester phủ PVC |
| Khả năng nổi | 1-100 TẤN |
| Tiêu chuẩn | IMCA D016 |
| Product Name | Boat Lift Helper |
|---|---|
| Material | Top Notch PVC Coating Fabric |
| Thickness | 0.4mm-2.5mm, or as Request |
| Application | Salvage Operations, Underwater Construction |
| Feature | Superior Buoyancy |