| Tên sản phẩm | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Tính năng | Xây dựng bền, dễ dàng lấp đầy và làm trống |
| gia cố | Vải nylon |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| độ dày | 0,4mm-2,5mm hoặc như yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Tính năng | Xây dựng bền, dễ dàng lấp đầy và làm trống |
| gia cố | Vải nylon |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Tên sản phẩm | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Tính năng | Xây dựng bền, dễ dàng lấp đầy và làm trống |
| Ứng dụng | Kiểm tra tải cấu trúc, kiểm tra tải bằng chứng |
| gia cố | Vải nylon |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Tên sản phẩm | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Tính năng | Xây dựng bền, dễ dàng lấp đầy và làm trống |
| gia cố | Vải nylon |
| Ứng dụng | Kiểm tra tải cấu trúc, kiểm tra tải bằng chứng |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Tên sản phẩm | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Tính năng | Xây dựng bền, dễ dàng lấp đầy và làm trống |
| gia cố | Vải nylon |
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Tên sản phẩm | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Củng cố | Vải nylon |
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC |
| Tính năng | Xây dựng bền, dễ dàng lấp đầy và làm trống |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Tên sản phẩm | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Củng cố | Vải nylon |
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC |
| Tính năng | Xây dựng bền, dễ dàng lấp đầy và làm trống |
| Độ dày | 0,4mm-2,5mm hoặc như yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Củng cố | Vải nylon |
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC |
| Tính năng | Xây dựng bền, dễ dàng lấp đầy và làm trống |
| Độ dày | 0,4mm-2,5mm hoặc như yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Củng cố | Vải nylon |
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC |
| Tính năng | Xây dựng bền, dễ dàng lấp đầy và làm trống |
| Độ dày | 0,4mm-2,5mm hoặc như yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Củng cố | Vải nylon |
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Tính năng | Xây dựng bền, dễ dàng lấp đầy và làm trống |