| Tên sản phẩm | Túi nâng dưới nước |
|---|---|
| Vật liệu | Lớp phủ lớp phủ PVC hàng đầu |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Kiểu | Cái gối |
| Tính năng | Xây dựng bền và đáng tin cậy |
| Tên sản phẩm | Túi nâng dưới nước |
|---|---|
| Vật liệu | Lớp phủ lớp phủ PVC hàng đầu |
| gia cố | Vải nylon |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Tính năng | Xây dựng bền và đáng tin cậy |
| Tên sản phẩm | Túi nâng dưới nước |
|---|---|
| Vật liệu | Lớp phủ lớp phủ PVC hàng đầu |
| gia cố | Vải nylon |
| Tính năng | Xây dựng bền và đáng tin cậy |
| Bao bì | Pallet, hộp gỗ |
| Tên sản phẩm | Túi nâng dưới nước |
|---|---|
| Vật liệu | Lớp phủ lớp phủ PVC hàng đầu |
| gia cố | Vải nylon |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Kiểu | Cái gối |
| Tên sản phẩm | Túi nâng dưới nước |
|---|---|
| Vật liệu | Lớp phủ lớp phủ PVC hàng đầu |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Kiểu | Cái gối |
| Tính năng | Xây dựng bền và đáng tin cậy |
| Name | Underwater Lift Bags |
|---|---|
| Material | PVC Coating Fabric |
| Lifting Capacity | 200kg to 50 Tons |
| Type | Cylindrical |
| Layers | 1-6Ply, or as Request |
| Tên sản phẩm | Túi nâng dưới nước |
|---|---|
| Vật liệu | Vải phủ PVC hàng đầu |
| Củng cố | Vải nylon |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Tính năng | Superior nổi |
| Tên sản phẩm | Túi nâng dưới nước |
|---|---|
| Vật liệu | Vải phủ PVC hàng đầu |
| Củng cố | Vải nylon |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Kiểu | Nhảy dù |
| Product Name | Underwater Lift Bags |
|---|---|
| Material | TOP Grade PVC Coating Fabric |
| Reinforcement | Nylon Fabric |
| Lifting Capacity | 200Kg to 50 Tons |
| Type | Pillow |
| Product Name | Marine Floating Barrier |
|---|---|
| Material | TOP Grade PVC Coating Fabric |
| Reinforcement | Nylon Fabric |
| Lifting Capacity | 200Kg to 50 Tons |
| Type | Pillow |