| Chiều kính | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Vải phủ PVC hàng đầu |
| Tính năng | Khả năng nổi cao hơn |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen, Vàng, Cam hoặc theo yêu cầu |
| chứng nhận | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Vải phủ PVC hàng đầu |
| Độ dày | 0,4mm-2,5mm hoặc theo yêu cầu |
| Màu sắc | Đen, Vàng, Cam hoặc theo yêu cầu |
| Tính năng | Khả năng nổi cao hơn |
| Tên sản phẩm | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Tính năng | Cấu trúc bền bỉ, dễ dàng đổ đầy và đổ rỗng |
| cốt thép | vải ni lông |
| Vật liệu | Vải phủ PVC |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Tên sản phẩm | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Tính năng | Cấu trúc bền bỉ, dễ dàng đổ đầy và đổ rỗng |
| cốt thép | vải ni lông |
| Vật liệu | Vải phủ PVC |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Tên sản phẩm | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Tính năng | Cấu trúc bền bỉ, dễ dàng đổ đầy và đổ rỗng |
| cốt thép | vải ni lông |
| Vật liệu | Vải phủ PVC |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Product Name | Boat Lift Helper |
|---|---|
| Feature | Durable Construction, Easy Filling and Emptying |
| Color | Black, Yellow, Orange, or as Request |
| Reinforcement | Nylon Fabric |
| Material | PVC Coating Fabric |
| Product Name | Boat Lift Helper |
|---|---|
| Material | Top Notch PVC Coating Fabric |
| Thickness | 0.4mm-2.5mm, or as Request |
| Application | Salvage Operations, Underwater Construction |
| Feature | Superior Buoyancy |
| Product Name | Boat Lift Helper |
|---|---|
| Feature | Durable Construction, Easy Filling and Emptying |
| Reinforcement | Nylon Fabric |
| Material | PVC Coating Fabric |
| Lifting Capacity | 200kg to 50 Tons |
| Product Name | Boat Lift Helper |
|---|---|
| Feature | Durable Construction, Easy Filling and Emptying |
| Reinforcement | Nylon Fabric |
| Material | PVC Coating Fabric |
| Lifting Capacity | 200kg to 50 Tons |
| Product Name | Boat Lift Helper |
|---|---|
| Feature | Superior Buoyancy |
| Thickness | 0.4mm-2.5mm, or as Request |
| Application | Salvage Operations, Underwater Construction |
| Color | Black, Yellow, Orange, or as Request |