Thùng nâng khí dưới nước hình trụ là một giải pháp nổi trên biển hiệu quả cao được thiết kế cho các hoạt động nâng, phóng và cứu hộ được kiểm soát.Được sản xuất bằng cách sử dụng vải sợi tổng hợp bền cao kết hợp với lớp phủ polymer nhiều lớp, túi cung cấp khả năng chống mòn xuất sắc, ăn mòn nước biển và phơi nhiễm tia UV. Cấu trúc hình trụ của nó đảm bảo phân phối tải cân bằng và hiệu suất nâng dọc ổn định.
Có sẵn trong các dung lượng khác nhau từ các hoạt động quy mô nhỏ đến các ứng dụng công nghiệp hạng nặng, túi được trang bị dây nâng tăng cường, van an toàn và hệ thống nhét không khí tối ưu.Các tính năng này cho phép kiểm soát độ nổi chính xác và tăng cường an toàn hoạt động ngay cả trong điều kiện dưới nước năng động.
Sản phẩm này được sử dụng rộng rãi trong việc phóng tàu, phục hồi dưới nước, xây dựng ngoài khơi và hoạt động nâng khẩn cấp.cải thiện hiệu quả, và giảm chi phí hoạt động trong khi đảm bảo các tiêu chuẩn an toàn cao.
Một xưởng đóng tàu ven biển ở Indonesia cần một giải pháp hiệu quả để đưa tàu chở hàng 800-1.500 tấn lên biển mà không phải đầu tư vào cơ sở hạ tầng đường trượt vĩnh viễn.Các điều kiện môi trường bao gồm đáy biển không đồng đều và không gian làm việc hạn chế.
Các túi nâng khí hình trụ Hongruntong được triển khai bên dưới thân tàu.Hoạt động đã được hoàn thành với số lượng nhân lực giảm và không có thiệt hại căng thẳng cấu trúc.
So với các hệ thống phóng truyền thống, dự án đạt được giảm 25% chi phí và cải thiện tính linh hoạt hoạt động.và khách hàng báo cáo hiệu suất nhất quán và yêu cầu bảo trì tối thiểu, chứng minh độ tin cậy mạnh mẽ.
| Tên sản phẩm | Thùng nâng không khí dưới nước |
| Vật liệu thô | Vải lớp phủ PVC cao cấp |
| Loại | Hình hình trụ |
| Kích thước | 500kg, 1000kg, 5000kg, 10000kg, vv |
| Độ dày | 0.4mm-2.5mm, hoặc theo yêu cầu |
| Màu sắc | Màu vàng, xanh dương, đen, vv |
| Mật độ | 00,33-0,9g/cm3 |
| Nguyên nhân an toàn | 7:1 |
| Phụ kiện | Van, ống bơm, vật liệu sửa chữa |
| OEM | Chào mừng. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Sự khoan dung | +/- 0,03 về mật độ, +/- 0,2 mm về độ dày, +/- 0 đến +3 mm về chiều rộng, +/- 0 đến +3 mm về chiều dài |
| Mô hình | Khả năng nổi (kg) | Độ nổi (lbs) | Chiều kính (mm) | Chiều dài (mm) | Trọng lượng trung bình (kg) |
|---|---|---|---|---|---|
| HM-C01 | 200 | 441 | 500 | 1,000 | 5 |
| HM-C02 | 500 | 1,103 | 800 | 1,000 | 8 |
| HM-C03 | 1,000 | 2,205 | 1,000 | 1,500 | 11 |
| HM-C04 | 2,000 | 4,410 | 1,300 | 1,500 | 20 |
| HM-C05 | 4,000 | 8,820 | 1,600 | 2,000 | 50 |
| HM-C06 | 6,000 | 13,230 | 2,000 | 2,000 | 66 |
| HM-C07 | 8,000 | 17,640 | 2,000 | 2,600 | 75 |
| HM-C08 | 10,000 | 22,050 | 2,400 | 2,400 | 80 |
| HM-C09 | 15,000 | 33,075 | 2,600 | 3,000 | 110 |
| HM-C10 | 20,000 | 44,100 | 3,000 | 3,000 | 130 |
| HM-C11 | 30,000 | 66,150 | 3,000 | 4,500 | 170 |
| HM-C12 | 50,000 | 110,250 | 4,000 | 4,000 | 220 |
| HM-C13 | 70,000 | 154,350 | 4,000 | 5,700 | 310 |
| HM-C14 | 100,000 | 220,500 | 4,000 | 8,000 | 450 |
| HM-C15 | 150,000 | 330,750 | 5,000 | 8,000 | 660 |
| HM-C16 | 200,000 | 441,000 | 5,000 | 10,000 | 900 |