| Tên sản phẩm | Túi nâng dưới nước |
|---|---|
| Vật liệu | Lớp phủ lớp phủ PVC hàng đầu |
| gia cố | Vải nylon |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Tính năng | Xây dựng bền và đáng tin cậy |
| vật liệu bên trong | Cao su nylon |
|---|---|
| Trọng lượng tối đa | 250T/M |
| Cánh tay | Đơn đôi |
| Độ bền | Cao |
| Thiết kế sử dụng cuộc sống | 10 năm, 6-10 năm |
| Product Name | Boat Lift Helper |
|---|---|
| Feature | Superior Buoyancy |
| Material | Top Notch PVC Coating Fabric |
| Thickness | 0.4mm-2.5mm, or as Request |
| Color | Black, Yellow, Orange, or as Request |
| tên | Túi khí nâng vật nặng |
|---|---|
| Tính năng | Khả năng chịu tải cao |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| cốt thép | Lớp vải dây lốp |
| Chiều kính | 0,5M-3,0M hoặc theo yêu cầu |
| Tên | túi khí cao su |
|---|---|
| Tính năng | xây dựng bền |
| Vật liệu | NBR |
| cốt thép | Lớp vải dây lốp |
| Chiều dài | 3M-28M hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Củng cố | Vải nylon |
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC |
| Tính năng | Xây dựng bền, dễ dàng lấp đầy và làm trống |
| Độ dày | 0,4mm-2,5mm hoặc như yêu cầu |
| Tính năng | Dễ dàng cài đặt và tính di động |
|---|---|
| Vật liệu | Cao Su Thiên Nhiên Chất Lượng Hàng Đầu |
| cốt thép | Lớp vải dây lốp |
| Chiều kính | 0,5M-3,0M hoặc theo yêu cầu |
| Chiều dài | 3M-28M hoặc theo yêu cầu |
| Product Name | Boat Lift Helper |
|---|---|
| Feature | Durable Construction, Easy Filling and Emptying |
| Reinforcement | Nylon Fabric |
| Material | PVC Coating Fabric |
| Color | Black, Yellow, Orange, or as Request |
| tên | túi khí cao su |
|---|---|
| cốt thép | Lớp vải dây lốp |
| Tính năng | xây dựng bền |
| Chiều dài | 3M-28M hoặc theo yêu cầu |
| Chiều kính | 0,5M-3,0M hoặc theo yêu cầu |
| tên | Túi khí nâng thuyền |
|---|---|
| Tính năng | xây dựng bền |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên cấp công nghiệp |
| cốt thép | Lớp vải dây lốp |
| Chiều kính | 0,5M-3,0M hoặc theo yêu cầu |