| ชื่อ | กระเป๋าน้ําทดสอบภาระเครน |
|---|---|
| วัสดุ | PVC บนสุดยอด |
| ความหนา | 0.4mm-2.5mm หรือตามคำขอ |
| โหลดเซลล์ | 10-150 ตัน |
| ความจุ | 1T - 150T |
| ชื่อ | กระเป๋าน้ําทดสอบภาระเครน |
|---|---|
| ความหนา | 0.4mm-2.5mm หรือตามคำขอ |
| โหลดเซลล์ | 10-150 ตัน |
| การเสริมแรง | ผ้าไนลอน |
| วัสดุ | PVC บนสุดยอด |
| ชื่อ | กระเป๋าน้ําทดสอบภาระ |
|---|---|
| ชั้น | 1-6ply หรือตามคำขอ |
| ความหนา | 0.4mm-2.5mm หรือตามคำขอ |
| สี | สีดำ, เหลือง, ส้มหรือตามคำขอ |
| การใช้งาน | การทดสอบน้ำหนัก |
| ชื่อสินค้า | ถุงน้ํา |
|---|---|
| ชั้น | 1-6ply หรือตามคำขอ |
| ความหนา | 0.4mm-2.5mm หรือตามคำขอ |
| โหลดเซลล์ | 10-150 ตัน |
| ความจุ | 1T - 150T |
| ชื่อสินค้า | ผู้ช่วยยกเรือ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | การก่อสร้างที่ทนทานการเติมและล้างง่าย |
| การเสริมแรง | ผ้าไนลอน |
| วัสดุ | ผ้าปูพื้น PVC |
| ความสามารถในการยก | 200 กก. ถึง 50 ตัน |
| ชื่อสินค้า | กระเป๋าอากาศเรือ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติแรงดึงสูง |
| ชั้นใน | ยางธรรมชาติ |
| ชั้นนอก | ยางธรรมชาติ |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 0.5M-3.0M หรือตามคำขอ |
| ชื่อ | กระเป๋ายกอากาศใต้น้ํา |
|---|---|
| วัสดุ | ผ้าเคลือบ PVC สูงสุด |
| ความสามารถในการยก | 200 กก. ถึง 50 ตัน |
| ชั้น | 1-6ply หรือตามคำขอ |
| คุณสมบัติ | การลอยตัวที่เหนือกว่า |
| ชื่อสินค้า | กระเป๋าลอยน้ำ |
|---|---|
| ลักษณะ | ความสามารถระบายน้ําที่สูงกว่า |
| วัสดุ | ผ้าเคลือบ PVC สูงสุด |
| ความหนา | 0.4 มม. - 2.5 มม. หรือตามคำขอ |
| สี | สีดำ สีเหลือง สีส้ม หรือตามคำขอ |
| ชื่อ | กระเป๋าน้ําทดสอบภาระ |
|---|---|
| วัสดุ | PVC บนสุดยอด |
| การเสริมกำลัง | ผ้าไนลอน |
| ชั้น | 1-6ply หรือเป็นคำขอ |
| ความหนา | 0.4mm-2.5mm หรือตามคำขอ |
| ชื่อ | กระเป๋าน้ําทดสอบภาระ |
|---|---|
| Material | Top Notch PVC |
| Reinforcement | Nylon Fabric |
| ชั้น | 1-6Ply หรือตามคำขอ |
| Thickness | 0.4mm-2.5mm, or As Request |