| tên | Túi nâng dưới nước bơm hơi |
|---|---|
| Vật liệu | Vải phủ PVC tuyệt vời |
| cốt thép | vải ni lông |
| Loại | Lớp hình trụ, dù, gối |
| Lớp | 1-6Ply hoặc theo yêu cầu |
| Tên | túi khí bơm hạng nặng |
|---|---|
| OEM | chào đón nồng nhiệt |
| Ứng dụng | Hoạt động cứu hộ, xây dựng dưới nước |
| Vật liệu | Vải phủ PVC chất lượng hàng đầu |
| Van nước | Lạm phát và giải phóng áp lực |
| Tên sản phẩm | Túi khí thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Vải phủ PVC hàng đầu |
| cốt thép | vải ni lông |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Lớp | 1-6Ply hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Túi nâng dưới nước |
|---|---|
| Vật liệu | Lớp phủ lớp phủ PVC hàng đầu |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Kiểu | Cái gối |
| Tính năng | Xây dựng bền và đáng tin cậy |
| tên | Các túi nổi có thể thổi |
|---|---|
| Tính năng | Sức mạnh bền, áp suất cao |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| cốt thép | Lớp vải dây nhúng |
| Sự nổi | 1-250 tấn |
| Tên | túi khí bơm hạng nặng |
|---|---|
| Vật liệu | Vải phủ PVC chất lượng cao nhất |
| Van nước | Lạm phát và giải phóng áp lực |
| cốt thép | vải ni lông |
| Lớp | 1-6Ply hoặc theo yêu cầu |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
|---|---|
| Loại | Lớp hình trụ, dù, gối |
| Độ dày | 0,4mm-2,5mm hoặc theo yêu cầu |
| Van nước | Lạm phát và giải phóng áp lực |
| cốt thép | vải ni lông |
| Tên | túi khí bơm hạng nặng |
|---|---|
| gia cố | Vải nylon |
| Cách sử dụng | Nâng không khí dưới nước, trục vớt, nổi lớn |
| độ dày | 0,4mm-2,5mm hoặc như yêu cầu |
| Tính năng | Độ nổi cao |
| tên | Túi khí cứu hộ tàu chống cháy nổ |
|---|---|
| Tính năng | Chống mòn, chống nổ |
| Vật liệu | cao su tự nhiên hiệu suất cao |
| lớp bên trong | Cao su tự nhiên |
| cốt thép | Lớp vải dây |
| tên | Thùng nâng khí dưới nước |
|---|---|
| Material | Top-Notch PVC Coating Fabric |
| Reinforcement | Nylon Fabric |
| Lifting Capacity | 200kg to 50 Tons |
| Layers | 1-6Ply, or As Request |