| Tên | Túi khí thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Vải phủ PVC |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Lớp | 1-6Ply hoặc theo yêu cầu |
| Tính năng | Cấu trúc bền bỉ, dễ dàng đổ đầy và đổ rỗng |
| Tính năng | Cấu trúc bền bỉ, dễ dàng đổ đầy và đổ rỗng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Túi nổi |
| cốt thép | vải ni lông |
| Vật liệu | Vải phủ PVC |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Product Name | Boat Lift Helper |
|---|---|
| Feature | Durable Construction, Easy Filling and Emptying |
| Color | Black, Yellow, Orange, or as Request |
| Reinforcement | Nylon Fabric |
| Material | PVC Coating Fabric |
| Tên sản phẩm | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Tính năng | Xây dựng bền, dễ dàng lấp đầy và làm trống |
| gia cố | Vải nylon |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| độ dày | 0,4mm-2,5mm hoặc như yêu cầu |
| Product Name | Underwater Lift Bags |
|---|---|
| Material | TOP Grade PVC Coating Fabric |
| Reinforcement | Nylon Fabric |
| Lifting Capacity | 200Kg to 50 Tons |
| Type | Pillow |
| Tên sản phẩm | Túi khí thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Lớp phủ lớp phủ PVC hàng đầu |
| Kiểu | Cái gối |
| Màu sắc | Đen, vàng, cam, hoặc như yêu cầu |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Tên | túi khí bơm hạng nặng |
|---|---|
| cốt thép | Vải polyester |
| Chiều kính | 0,5M-3,5M hoặc theo yêu cầu |
| Chiều dài | 3M-28M hoặc theo yêu cầu |
| Ống lạm phát | 30 triệu, miễn phí |
| Tên sản phẩm | Túi khí thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Lớp phủ lớp phủ PVC hàng đầu |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Kiểu | Cái gối |
| Màu sắc | Đen, vàng, cam, hoặc như yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Túi nâng dưới nước |
|---|---|
| Vật liệu | Lớp phủ lớp phủ PVC hàng đầu |
| gia cố | Vải nylon |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Kiểu | Cái gối |
| tên | Túi khí biển cao su mịn |
|---|---|
| Vật liệu | cao su tự nhiên hiệu suất cao |
| Độ bền kéo | ≥18MPa |
| kéo dài | ≥400% |
| Độ cứng | 60±10 Bờ A |