| Tên sản phẩm | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Củng cố | Vải nylon |
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Tính năng | Xây dựng bền, dễ dàng lấp đầy và làm trống |
| Tên sản phẩm | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Củng cố | Vải nylon |
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC |
| Tính năng | Xây dựng bền, dễ dàng lấp đầy và làm trống |
| Độ dày | 0,4mm-2,5mm hoặc như yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Túi khí thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Ứng dụng | Kiểm tra tải cấu trúc, kiểm tra tải bằng chứng |
| Tính năng | Xây dựng bền, dễ dàng lấp đầy và làm trống |
| Tên sản phẩm | Túi khí thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Vải phủ PVC |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Lớp | 1-6Ply hoặc theo yêu cầu |
| Tính năng | Cấu trúc bền bỉ, dễ dàng đổ đầy và đổ rỗng |
| Tên sản phẩm | Túi khí thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Vải phủ PVC |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Lớp | 1-6Ply hoặc theo yêu cầu |
| Tính năng | Cấu trúc bền bỉ, dễ dàng đổ đầy và đổ rỗng |
| Tên | túi khí bơm hạng nặng |
|---|---|
| cốt thép | vải ni lông |
| Loại | Lớp hình trụ, dù, gối |
| Độ dày | 0,4mm-2,5mm hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC xuất sắc |
| Tên sản phẩm | Trợ lý nâng thuyền |
|---|---|
| Củng cố | Vải nylon |
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC |
| Tính năng | Xây dựng bền, dễ dàng lấp đầy và làm trống |
| Độ dày | 0,4mm-2,5mm hoặc như yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Túi khí thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Tính năng | Xây dựng bền, dễ dàng lấp đầy và làm trống |
| gia cố | Vải nylon |
| Tên sản phẩm | Túi nổi |
|---|---|
| Tính năng | Cấu trúc bền bỉ, dễ dàng đổ đầy và đổ rỗng |
| cốt thép | vải ni lông |
| Vật liệu | Vải phủ PVC |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Tên sản phẩm | Túi khí thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Vải phủ PVC hàng đầu |
| cốt thép | vải ni lông |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Lớp | 1-6Ply hoặc theo yêu cầu |