| Tên sản phẩm | Vỏ túi không khí hải quân |
|---|---|
| Tính năng | An toàn và thân thiện với môi trường |
| Vật liệu | NR có độ bền kéo cao |
| Tiêu chuẩn | ISO14409:2011 |
| lớp bên trong | Cao su tự nhiên |
| Tên sản phẩm | Vỏ túi không khí hải quân |
|---|---|
| Vật liệu | NR có độ bền kéo cao |
| Tiêu chuẩn | ISO14409:2011 |
| Tính năng | An toàn và thân thiện với môi trường |
| cốt thép | Lớp vải dây |
| tên | Thang khí cứu hộ trên biển |
|---|---|
| Tính năng | Khả năng nổi tuyệt vời |
| Vật liệu | Vải polyester phủ PVC |
| Khả năng nổi | 1-100 TẤN |
| Tiêu chuẩn | IMCA D016 |
| tên | Thang khí cứu hộ trên biển |
|---|---|
| Tính năng | Khả năng nổi tuyệt vời |
| Vật liệu | Vải polyester phủ PVC |
| Khả năng nổi | 1-100 TẤN |
| Tiêu chuẩn | IMCA D016 |
| Tính năng | xây dựng bền |
|---|---|
| tên | Tàu phóng bong bóng |
| cốt thép | Vải dây lốp |
| Độ bền kéo | ≥18MPa |
| Độ cứng | 60±10 Bờ A |
| Tính năng | xây dựng bền |
|---|---|
| Củng cố | Vải dây lốp |
| Độ bền kéo | ≥18MPa |
| Đường kính | 0,5M-3,0M hoặc Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên mạnh mẽ |
| Tên sản phẩm | Túi khí thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Lớp phủ lớp phủ PVC hàng đầu |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Kiểu | Cái gối |
| Màu sắc | Đen, vàng, cam, hoặc như yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Túi khí thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Lớp phủ lớp phủ PVC hàng đầu |
| Kiểu | Cái gối |
| Màu sắc | Đen, vàng, cam, hoặc như yêu cầu |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Tên sản phẩm | Túi khí thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Tính năng | Xây dựng bền, dễ dàng lấp đầy và làm trống |
| gia cố | Vải nylon |
| Tên sản phẩm | Túi khí thuyền |
|---|---|
| cốt thép | Lớp vải dây lốp |
| Chiều kính | 0,5M-3,0M hoặc theo yêu cầu |
| Tính năng | xây dựng bền |
| Chiều dài | 3M-28M hoặc theo yêu cầu |