| Tên | túi khí bơm hạng nặng |
|---|---|
| gia cố | Vải nylon |
| Cách sử dụng | Nâng không khí dưới nước, trục vớt, nổi lớn |
| độ dày | 0,4mm-2,5mm hoặc như yêu cầu |
| Tên | túi khí bơm hạng nặng |
|---|---|
| Cách sử dụng | Nâng không khí dưới nước, trục vớt, nổi lớn |
| độ dày | 0,4mm-2,5mm hoặc như yêu cầu |
| Tính năng | Độ nổi cao |
| Tên | túi khí bơm hạng nặng |
|---|---|
| độ dày | 0,4mm-2,5mm hoặc như yêu cầu |
| Tính năng | Độ nổi cao |
| Van | Lạm phát và giải phóng áp lực |
| Tên | túi khí bơm hạng nặng |
|---|---|
| gia cố | Vải nylon |
| Cách sử dụng | Nâng không khí dưới nước, trục vớt, nổi lớn |
| độ dày | 0,4mm-2,5mm hoặc như yêu cầu |
| Tên | túi khí bơm hạng nặng |
|---|---|
| gia cố | Vải nylon |
| Tính năng | Độ nổi cao |
| độ dày | 0,4mm-2,5mm hoặc như yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Túi khí thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Lớp phủ lớp phủ PVC hàng đầu |
| Kiểu | Cái gối |
| Màu sắc | Đen, vàng, cam, hoặc như yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Túi khí thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Lớp phủ lớp phủ PVC hàng đầu |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Kiểu | Cái gối |
| Tên sản phẩm | Túi khí thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC |
| Sức nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Tính năng | Xây dựng bền, dễ dàng lấp đầy và làm trống |