| Tên | Túi nâng dưới nước |
|---|---|
| Tính năng | xây dựng bền |
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC cao cấp |
| Sức nâng | 100kg đến 60 tấn |
| Kiểu | Lớp hình trụ, dù, gối |
| Tên | Túi nâng dưới nước |
|---|---|
| Tính năng | xây dựng bền |
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC cao cấp |
| Sức nâng | 100kg đến 60 tấn |
| Kiểu | Lớp hình trụ, dù, gối |
| Tên | Túi nâng dưới nước |
|---|---|
| Tính năng | xây dựng bền |
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC cao cấp |
| Sức nâng | 100kg đến 60 tấn |
| Kiểu | Lớp hình trụ, dù, gối |
| Tên | Túi nâng dưới nước |
|---|---|
| Tính năng | xây dựng bền |
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC cao cấp |
| Sức nâng | 100kg đến 60 tấn |
| Kiểu | Lớp hình trụ, dù, gối |
| Tên | Túi nâng dưới nước |
|---|---|
| Tính năng | xây dựng bền |
| Vật liệu | Vải lớp phủ PVC cao cấp |
| Sức nâng | 100kg đến 60 tấn |
| Kiểu | Lớp hình trụ, dù, gối |
| Tên | Thùng nâng khí dưới nước |
|---|---|
| Vật liệu | Vải phủ PVC cao cấp nhất |
| Củng cố | Vải nylon |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Kiểu | Cái gối |
| Tên | Thùng nâng khí dưới nước |
|---|---|
| Củng cố | Vải nylon |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Kiểu | Cái gối |
| Tính năng | Xây dựng bền và đáng tin cậy |
| Tên | Thùng nâng khí dưới nước |
|---|---|
| Vật liệu | Vải phủ PVC cao cấp nhất |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Tính năng | Superior nổi |
| Kiểu | Nhảy dù |
| Tên | Thùng nâng khí dưới nước |
|---|---|
| Vật liệu | Vải phủ PVC cao cấp nhất |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Lớp | 1-6ply, hoặc theo yêu cầu |
| Tính năng | Superior nổi |
| Tên | Thùng nâng khí dưới nước |
|---|---|
| Vật liệu | Vải phủ PVC cao cấp nhất |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Lớp | 1-6ply, hoặc theo yêu cầu |
| Tính năng | Superior nổi |