| Name | Underwater Air Lift Bags |
|---|---|
| Material | Top-Notch PVC Coating Fabric |
| Lifting Capacity | 200Kg to 50 Tons |
| Lớp | 1-6Ply hoặc theo yêu cầu |
| Feature | Superior Buoyancy |
| Name | Underwater Air Lift Bags |
|---|---|
| Material | Top-Notch PVC Coating Fabric |
| Reinforcement | Nylon Fabric |
| Lifting Capacity | 200Kg to 50 Tons |
| Layers | 1-6Ply, or As Request |
| Name | Underwater Air Lift Bags |
|---|---|
| Reinforcement | Nylon Fabric |
| Lifting Capacity | 200kg to 50 Tons |
| Feature | Superior Buoyancy |
| Material | Top-Notch PVC Coating Fabric |
| tên | Thùng nâng khí dưới nước |
|---|---|
| Material | Top-Notch PVC Coating Fabric |
| Reinforcement | Nylon Fabric |
| Lifting Capacity | 200kg to 50 Tons |
| Layers | 1-6Ply, or As Request |
| Name | Underwater Air Lift Bags |
|---|---|
| Reinforcement | Nylon Fabric |
| Lifting Capacity | 200Kg to 50 Tons |
| Valve | Inflation and Pressure Release |
| Lớp | 1-6Ply hoặc theo yêu cầu |
| Name | Underwater Lifting Bags |
|---|---|
| Tính năng | xây dựng bền |
| Material | Superior PVC Coating Fabric |
| Lifting Capacity | 100kg to 60 tons |
| Type | Cylindrical, Parachute, Pillow |
| Tính năng | An toàn và đáng tin cậy |
|---|---|
| Vật liệu | Vải phủ PVC hạng nhất |
| cốt thép | vải ni lông |
| Khả năng nâng | 200kg đến 50 tấn |
| Loại | Lớp hình trụ, dù, gối |
| Name | Parachute Lift Bags |
|---|---|
| Feature | High level of buoyancy |
| Reinforcement | Nylon Fabric |
| Lifting Capacity | 200kg to 50 tons |
| Type | Cylindrical, Parachute, Pillow |
| cốt thép | vải ni lông |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có sẵn cho các kích thước cụ thể và khả năng nâng |
| Tiêu chuẩn | ISO9001, ISO14001 |
| Công suất | 1 tấn - 50 tấn |
| Độ dày | 0,4mm-1,2mm hoặc theo yêu cầu |
| Độ sâu hoạt động | Lên đến 100 mét |
|---|---|
| Công suất | 1 tấn - 50 tấn |
| cốt thép | vải ni lông |
| Giấy chứng nhận | Tuân thủ các tiêu chuẩn an toàn quốc tế |
| Tiêu chuẩn | ISO9001, ISO14001 |